DON MALIK

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
756
Tên thật
문인섭
Nghệ danh
던말릭
Tên tiếng Anh
DON MALIK
Tuổi
30 tuổi
Ngày sinh
21/01/1996
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♒ Bảo Bình
MBTI
INTJ
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시

Sinh nhật

DON MALIK sinh ngày 21/01/1996 và hiện 30 tuổi (9 tháng 4 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 21/1 là 담쟁이덩굴, tượng trưng cho 우정. Còn 88 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của DON MALIK là ngày nào?

Sinh nhật của DON MALIK là 21/01/1996.

DON MALIK mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của DON MALIK là 대한민국.

Tên thật của DON MALIK là gì?

Tên thật của DON MALIK là 문인섭.

DON MALIK sinh ở đâu?

DON MALIK sinh tại 대한민국 서울특별시.