Shim Youngjun

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
546
Tên thật
심영준
Tên tiếng Anh
Shim Youngjun
Tuổi
24 tuổi
Tên trước đây
훤
Ngày sinh
12/03/2002
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♓ Song Ngư
MBTI
INTJ
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 경기도 안산시
Nhóm cũ
더킹덤

Sinh nhật

Shim Youngjun sinh ngày 12/03/2002 và hiện 24 tuổi (7 tháng 13 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 12/3 là 수양버들, tượng trưng cho 사랑의 슬픔, 내 가슴의 슬픔. Còn 138 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Shim Youngjun là ngày nào?

Sinh nhật của Shim Youngjun là 12/03/2002.

Shim Youngjun mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Shim Youngjun là 대한민국.

Shim Youngjun sinh ở đâu?

Shim Youngjun sinh tại 대한민국 경기도 안산시.