Jang Seong Beom
- Tên thật
- 장성범
- Tên tiếng Anh
- Jang Seong Beom
- Tuổi
- 31 tuổi
- Ngày sinh
- 18/07/1995
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♋ Cự Giải
- MBTI
- INFP
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 서울특별시 종로구
Sinh nhật
Jang Seong Beom sinh ngày 18/07/1995 và hiện 31 tuổi (3 tháng 7 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 18/7 là 채송화, tượng trưng cho 가련함, 끈기, 지속성, 순진무구. Còn 266 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Jang Seong Beom là ngày nào?
Sinh nhật của Jang Seong Beom là 18/07/1995.
- Jang Seong Beom mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Jang Seong Beom là 대한민국.
- Jang Seong Beom sinh ở đâu?
Jang Seong Beom sinh tại 대한민국 서울특별시 종로구.

