Moon Hyunbin

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
762
Tên thật
문현빈
Tên tiếng Anh
Moon Hyunbin
Tuổi
26 tuổi
Ngày sinh
26/02/2000
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♓ Song Ngư
MBTI
INFP
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시 송파구
Nhóm hiện tại
Ciipher

Sinh nhật

Moon Hyunbin sinh ngày 26/02/2000 và hiện 26 tuổi (7 tháng 29 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 26/2 là 복수초, 아도니스, tượng trưng cho 추억, 영원한 행복. Còn 124 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Moon Hyunbin là ngày nào?

Sinh nhật của Moon Hyunbin là 26/02/2000.

Moon Hyunbin mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Moon Hyunbin là 대한민국.

Moon Hyunbin sinh ở đâu?

Moon Hyunbin sinh tại 대한민국 서울특별시 송파구.