Ro Hong-chul

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
652
Tên thật
노홍철
Tên tiếng Anh
Ro Hong-chul
Tuổi
47 tuổi
Ngày sinh
31/03/1979
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♈ Bạch Dương
MBTI
ENFP
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시 강남구

Sinh nhật

Ro Hong-chul sinh ngày 31/03/1979 và hiện 47 tuổi (6 tháng 24 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 31/3 là 흑종초, tượng trưng cho 꿈길의 애정. Còn 157 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Ro Hong-chul là ngày nào?

Sinh nhật của Ro Hong-chul là 31/03/1979.

Ro Hong-chul mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Ro Hong-chul là 대한민국.

Ro Hong-chul sinh ở đâu?

Ro Hong-chul sinh tại 대한민국 서울특별시 강남구.