KIM JINHO
- Tên thật
- 김진호
- Tên tiếng Anh
- KIM JINHO
- Tuổi
- 40 tuổi
- Ngày sinh
- 21/05/1986
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♊ Song Tử
- MBTI
- ENFP
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 서울특별시 광진구
- Nhóm hiện tại
- SG Wannabe
Sinh nhật
KIM JINHO sinh ngày 21/05/1986 và hiện 40 tuổi (5 tháng 4 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 21/5 là 제비고깔, tượng trưng cho 경쾌함, 가벼움, 자유. Còn 208 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của KIM JINHO là ngày nào?
Sinh nhật của KIM JINHO là 21/05/1986.
- KIM JINHO mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của KIM JINHO là 대한민국.
- KIM JINHO sinh ở đâu?
KIM JINHO sinh tại 대한민국 서울특별시 광진구.
