Jang Hyeok-Jin
- Tên thật
- 장석현
- Nghệ danh
- 장혁진
- Tên tiếng Anh
- Jang Hyeok-Jin
- Tuổi
- 55 tuổi
- Ngày sinh
- 16/08/1971
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♌ Sư Tử
- Quốc tịch
- 대한민국
Sinh nhật
Jang Hyeok-Jin sinh ngày 16/08/1971 và hiện 55 tuổi (2 tháng 9 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 16/8 là 타마린드, tượng trưng cho 사치. Còn 295 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Jang Hyeok-Jin là ngày nào?
Sinh nhật của Jang Hyeok-Jin là 16/08/1971.
- Jang Hyeok-Jin mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Jang Hyeok-Jin là 대한민국.
- Tên thật của Jang Hyeok-Jin là gì?
Tên thật của Jang Hyeok-Jin là 장석현.
