Cheong Hae-Gyun
- Tên thật
- 정해균
- Tên tiếng Anh
- Cheong Hae-Gyun
- Tuổi
- 58 tuổi
- Ngày sinh
- 16/08/1968
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♌ Sư Tử
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 서울특별시
Sinh nhật
Cheong Hae-Gyun sinh ngày 16/08/1968 và hiện 58 tuổi (2 tháng 9 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 16/8 là 타마린드, tượng trưng cho 사치. Còn 295 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Cheong Hae-Gyun là ngày nào?
Sinh nhật của Cheong Hae-Gyun là 16/08/1968.
- Cheong Hae-Gyun mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Cheong Hae-Gyun là 대한민국.
- Cheong Hae-Gyun sinh ở đâu?
Cheong Hae-Gyun sinh tại 대한민국 서울특별시.
