Cho Yeon-woo
- Tên thật
- 조종욱
- Nghệ danh
- 조연우
- Tên tiếng Anh
- Cho Yeon-woo
- Tuổi
- 55 tuổi
- Ngày sinh
- 30/05/1971
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♊ Song Tử
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 경상북도 고령군
Sinh nhật
Cho Yeon-woo sinh ngày 30/05/1971 và hiện 55 tuổi (4 tháng 25 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 30/5 là 보라색 라일락, tượng trưng cho 사랑의 싹, 첫사랑. Còn 217 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Cho Yeon-woo là ngày nào?
Sinh nhật của Cho Yeon-woo là 30/05/1971.
- Cho Yeon-woo mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Cho Yeon-woo là 대한민국.
- Tên thật của Cho Yeon-woo là gì?
Tên thật của Cho Yeon-woo là 조종욱.
- Cho Yeon-woo sinh ở đâu?
Cho Yeon-woo sinh tại 대한민국 경상북도 고령군.
