Choi Bogeun

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
672
Tên thật
최보근
Tên tiếng Anh
Choi Bogeun
Tuổi
24 tuổi
Ngày sinh
24/12/2001
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♑ Ma Kết
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시

Sinh nhật

Choi Bogeun sinh ngày 24/12/2001 và hiện 24 tuổi (10 tháng 1 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 24/12 là 겨우살이, tượng trưng cho 강한 인내심, 생명력, 극복. Còn 60 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Choi Bogeun là ngày nào?

Sinh nhật của Choi Bogeun là 24/12/2001.

Choi Bogeun mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Choi Bogeun là 대한민국.

Choi Bogeun sinh ở đâu?

Choi Bogeun sinh tại 대한민국 서울특별시.