LEE RAYEON

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
717
Tên thật
이나연
Tên tiếng Anh
LEE RAYEON
Tuổi
24 tuổi
Ngày sinh
24/11/2001
Giới tính
Nữ
Cung hoàng đạo
♐ Nhân Mã
MBTI
ESTJ
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 경기도 수원시
Nhóm hiện tại
FANATICS

Sinh nhật

LEE RAYEON sinh ngày 24/11/2001 và hiện 24 tuổi (11 tháng 1 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 24/11 là 가막살나무(기막살이 나무), tượng trưng cho 죽음보다 강한 사랑, 결합, 사랑은 죽음. Còn 30 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của LEE RAYEON là ngày nào?

Sinh nhật của LEE RAYEON là 24/11/2001.

LEE RAYEON mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của LEE RAYEON là 대한민국.

LEE RAYEON sinh ở đâu?

LEE RAYEON sinh tại 대한민국 경기도 수원시.