Son Hyeju

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
672
Tên thật
손혜주
Tên tiếng Anh
Son Hyeju
Tuổi
24 tuổi
Tên trước đây
올리비아 혜
Ngày sinh
13/11/2001
Giới tính
Nữ
Cung hoàng đạo
♏ Bọ Cạp
MBTI
ISTP
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시 관악구
Nhóm hiện tại
LOONA

Sinh nhật

Son Hyeju sinh ngày 13/11/2001 và hiện 24 tuổi (11 tháng 12 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 13/11 là 레몬 버베나, tượng trưng cho 인내. Còn 19 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Son Hyeju là ngày nào?

Sinh nhật của Son Hyeju là 13/11/2001.

Son Hyeju mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Son Hyeju là 대한민국.

Son Hyeju sinh ở đâu?

Son Hyeju sinh tại 대한민국 서울특별시 관악구.