Lee Yoon-Jung
- Tên thật
- 이윤정
- Tên tiếng Anh
- Lee Yoon-Jung
- Tuổi
- 25 tuổi
- Ngày sinh
- 09/07/2001
- Giới tính
- Nữ
- Cung hoàng đạo
- ♋ Cự Giải
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 서울특별시
Sinh nhật
Lee Yoon-Jung sinh ngày 09/07/2001 và hiện 25 tuổi (3 tháng 16 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 9/7 là 아이비제라늄, tượng trưng cho 진실한 애정. Còn 257 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Lee Yoon-Jung là ngày nào?
Sinh nhật của Lee Yoon-Jung là 09/07/2001.
- Lee Yoon-Jung mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Lee Yoon-Jung là 대한민국.
- Lee Yoon-Jung sinh ở đâu?
Lee Yoon-Jung sinh tại 대한민국 서울특별시.
