Shin Dong-woo
- Tên thật
- 신동우
- Tên tiếng Anh
- Shin Dong-woo
- Tuổi
- 27 tuổi
- Ngày sinh
- 25/11/1998
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♐ Nhân Mã
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 대전광역시 대덕구
Sinh nhật
Shin Dong-woo sinh ngày 25/11/1998 và hiện 27 tuổi (11 tháng 0 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 25/11 là 개옻나무, tượng trưng cho 현명. Còn 31 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Shin Dong-woo là ngày nào?
Sinh nhật của Shin Dong-woo là 25/11/1998.
- Shin Dong-woo mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Shin Dong-woo là 대한민국.
- Shin Dong-woo sinh ở đâu?
Shin Dong-woo sinh tại 대한민국 대전광역시 대덕구.
