Shin Yeeun
- Tên thật
- 신예은
- Tên tiếng Anh
- Shin Yeeun
- Tuổi
- 28 tuổi
- Ngày sinh
- 18/01/1998
- Giới tính
- Nữ
- Cung hoàng đạo
- ♑ Ma Kết
- MBTI
- INTJ
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 경기도 안양시
Sinh nhật
Shin Yeeun sinh ngày 18/01/1998 và hiện 28 tuổi (9 tháng 7 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 18/1 là 어저귀, tượng trưng cho 억측. Còn 85 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Shin Yeeun là ngày nào?
Sinh nhật của Shin Yeeun là 18/01/1998.
- Shin Yeeun mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Shin Yeeun là 대한민국.
- Shin Yeeun sinh ở đâu?
Shin Yeeun sinh tại 대한민국 경기도 안양시.
