Kang Tae-Ju

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
669
Tên thật
김정원
Nghệ danh
강태주
Tên tiếng Anh
Kang Tae-Ju
Tuổi
31 tuổi
Ngày sinh
19/05/1995
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♉ Kim Ngưu
MBTI
ENFP
Quốc tịch
대한민국

Sinh nhật

Kang Tae-Ju sinh ngày 19/05/1995 và hiện 31 tuổi (5 tháng 6 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 19/5 là 아이리스, tượng trưng cho 희망, 아름다움의 소유자, 멋진 결혼. Còn 206 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Kang Tae-Ju là ngày nào?

Sinh nhật của Kang Tae-Ju là 19/05/1995.

Kang Tae-Ju mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Kang Tae-Ju là 대한민국.

Tên thật của Kang Tae-Ju là gì?

Tên thật của Kang Tae-Ju là 김정원.