Shin Hyejin

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
547
Tên thật
신혜진
Tên tiếng Anh
Shin Hyejin
Tuổi
31 tuổi
Tên trước đây
진이
Ngày sinh
22/01/1995
Giới tính
Nữ
Cung hoàng đạo
♒ Bảo Bình
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 경상북도 포항시
Nhóm cũ
오마이걸

Sinh nhật

Shin Hyejin sinh ngày 22/01/1995 và hiện 31 tuổi (9 tháng 3 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 22/1 là 이끼, tượng trưng cho 모성애. Còn 89 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Shin Hyejin là ngày nào?

Sinh nhật của Shin Hyejin là 22/01/1995.

Shin Hyejin mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Shin Hyejin là 대한민국.

Shin Hyejin sinh ở đâu?

Shin Hyejin sinh tại 대한민국 경상북도 포항시.