Jo Yunseo
- Tên thật
- 조윤서
- Tên tiếng Anh
- Jo Yunseo
- Tuổi
- 33 tuổi
- Ngày sinh
- 04/01/1993
- Giới tính
- Nữ
- Cung hoàng đạo
- ♑ Ma Kết
- MBTI
- INFP
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 경상북도 문경시
Sinh nhật
Jo Yunseo sinh ngày 04/01/1993 và hiện 33 tuổi (9 tháng 21 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 4/1 là 히아신스, tượng trưng cho 차분한 사랑. Còn 71 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Jo Yunseo là ngày nào?
Sinh nhật của Jo Yunseo là 04/01/1993.
- Jo Yunseo mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Jo Yunseo là 대한민국.
- Jo Yunseo sinh ở đâu?
Jo Yunseo sinh tại 대한민국 경상북도 문경시.
