CRUCiAL STAR

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
116
Tên thật
박세윤
Nghệ danh
크루셜스타
Tên tiếng Anh
CRUCiAL STAR
Tuổi
37 tuổi
Ngày sinh
16/10/1989
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♎ Thiên Bình
MBTI
INFJ
Quốc tịch
대한민국

Sinh nhật

CRUCiAL STAR sinh ngày 16/10/1989 và hiện 37 tuổi (0 tháng 9 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 16/10 là 채송화, tượng trưng cho 가련함, 끈기, 지속성, 순진무구. Còn 356 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của CRUCiAL STAR là ngày nào?

Sinh nhật của CRUCiAL STAR là 16/10/1989.

CRUCiAL STAR mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của CRUCiAL STAR là 대한민국.

Tên thật của CRUCiAL STAR là gì?

Tên thật của CRUCiAL STAR là 박세윤.