Chang Ryul
- Tên thật
- 장률
- Tên tiếng Anh
- Chang Ryul
- Tuổi
- 37 tuổi
- Ngày sinh
- 14/02/1989
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♒ Bảo Bình
- MBTI
- ENTJ
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 서울특별시
Sinh nhật
Chang Ryul sinh ngày 14/02/1989 và hiện 37 tuổi (8 tháng 11 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 14/2 là 캐모마일, 카모밀레, tượng trưng cho 강인함, 역경에 굴하지 않는 강인함. Còn 112 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Chang Ryul là ngày nào?
Sinh nhật của Chang Ryul là 14/02/1989.
- Chang Ryul mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Chang Ryul là 대한민국.
- Chang Ryul sinh ở đâu?
Chang Ryul sinh tại 대한민국 서울특별시.
