Ban Se Jung
- Tên thật
- 김세정
- Nghệ danh
- 반세정
- Tên tiếng Anh
- Ban Se Jung
- Tuổi
- 40 tuổi
- Ngày sinh
- 07/04/1986
- Giới tính
- Nữ
- Cung hoàng đạo
- ♈ Bạch Dương
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 부산광역시
Sinh nhật
Ban Se Jung sinh ngày 07/04/1986 và hiện 40 tuổi (6 tháng 18 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 7/4 là 공작고사리, tượng trưng cho 신명, 애교. Còn 164 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Ban Se Jung là ngày nào?
Sinh nhật của Ban Se Jung là 07/04/1986.
- Ban Se Jung mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Ban Se Jung là 대한민국.
- Tên thật của Ban Se Jung là gì?
Tên thật của Ban Se Jung là 김세정.
- Ban Se Jung sinh ở đâu?
Ban Se Jung sinh tại 대한민국 부산광역시.
