Kim Ji-Min
- Tên thật
- 김지민
- Tên tiếng Anh
- Kim Ji-Min
- Tuổi
- 41 tuổi
- Ngày sinh
- 30/11/1984
- Giới tính
- Nữ
- Cung hoàng đạo
- ♐ Nhân Mã
- MBTI
- ESFJ
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 강원도 동해시
Sinh nhật
Kim Ji-Min sinh ngày 30/11/1984 và hiện 41 tuổi (10 tháng 25 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 30/11 là 낙엽, 마른 풀, tượng trưng cho 새 봄을 기다림. Còn 36 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Kim Ji-Min là ngày nào?
Sinh nhật của Kim Ji-Min là 30/11/1984.
- Kim Ji-Min mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Kim Ji-Min là 대한민국.
- Kim Ji-Min sinh ở đâu?
Kim Ji-Min sinh tại 대한민국 강원도 동해시.

