Nam Gyu-ri

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
677
Tên thật
남규리
Tên tiếng Anh
Nam Gyu-ri
Tuổi
42 tuổi
Ngày sinh
26/04/1984
Giới tính
Nữ
Cung hoàng đạo
♉ Kim Ngưu
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시
Nhóm hiện tại
SEEYA

Sinh nhật

Nam Gyu-ri sinh ngày 26/04/1984 và hiện 42 tuổi (5 tháng 29 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 26/4 là 논냉이, tượng trưng cho 불타는 애정. Còn 183 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Nam Gyu-ri là ngày nào?

Sinh nhật của Nam Gyu-ri là 26/04/1984.

Nam Gyu-ri mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Nam Gyu-ri là 대한민국.

Nam Gyu-ri sinh ở đâu?

Nam Gyu-ri sinh tại 대한민국 서울특별시.