Kim Dong-myung

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
673
Tên thật
김동명
Tên tiếng Anh
Kim Dong-myung
Tuổi
43 tuổi
Ngày sinh
26/07/1983
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♌ Sư Tử
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시

Sinh nhật

Kim Dong-myung sinh ngày 26/07/1983 và hiện 43 tuổi (2 tháng 29 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 26/7 là 향쑥, tượng trưng cho 평화. Còn 274 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Kim Dong-myung là ngày nào?

Sinh nhật của Kim Dong-myung là 26/07/1983.

Kim Dong-myung mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Kim Dong-myung là 대한민국.

Kim Dong-myung sinh ở đâu?

Kim Dong-myung sinh tại 대한민국 서울특별시.