Kim Ji-hun

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
736
Tên thật
김지훈
Tên tiếng Anh
Kim Ji-hun
Tuổi
45 tuổi
Ngày sinh
09/05/1981
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♉ Kim Ngưu
MBTI
ISTP, ISTJ
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시 광진구

Sinh nhật

Kim Ji-hun sinh ngày 09/05/1981 và hiện 45 tuổi (5 tháng 16 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 9/5 là 겹벚꽃, tượng trưng cho 정숙, 단아함. Còn 196 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Kim Ji-hun là ngày nào?

Sinh nhật của Kim Ji-hun là 09/05/1981.

Kim Ji-hun mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Kim Ji-hun là 대한민국.

Kim Ji-hun sinh ở đâu?

Kim Ji-hun sinh tại 대한민국 서울특별시 광진구.