Kang Kyun-sung

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
694
Tên thật
강균성
Tên tiếng Anh
Kang Kyun-sung
Tuổi
45 tuổi
Ngày sinh
18/04/1981
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♈ Bạch Dương
MBTI
ENFP
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시 동작구
Nhóm hiện tại
NOEL

Sinh nhật

Kang Kyun-sung sinh ngày 18/04/1981 và hiện 45 tuổi (6 tháng 7 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 18/4 là 자운영, tượng trưng cho 나의 행복, 감화. Còn 175 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Kang Kyun-sung là ngày nào?

Sinh nhật của Kang Kyun-sung là 18/04/1981.

Kang Kyun-sung mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Kang Kyun-sung là 대한민국.

Kang Kyun-sung sinh ở đâu?

Kang Kyun-sung sinh tại 대한민국 서울특별시 동작구.