Lee Jihoon

Ngày đăng ký
Ngày cập nhật
Lượt xem
492
Tên thật
이지훈
Tên tiếng Anh
Lee Jihoon
Tuổi
47 tuổi
Ngày sinh
27/03/1979
Giới tính
Nam
Cung hoàng đạo
♈ Bạch Dương
Quốc tịch
대한민국
Nơi sinh
대한민국 서울특별시 강남구

Sinh nhật

Lee Jihoon sinh ngày 27/03/1979 và hiện 47 tuổi (6 tháng 28 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 27/3 là 칼세올라리아, tượng trưng cho 도움. Còn 153 ngày nữa đến sinh nhật.

Hoa sinh nhật

Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi

Sinh nhật của Lee Jihoon là ngày nào?

Sinh nhật của Lee Jihoon là 27/03/1979.

Lee Jihoon mang quốc tịch nào?

Quốc tịch của Lee Jihoon là 대한민국.

Lee Jihoon sinh ở đâu?

Lee Jihoon sinh tại 대한민국 서울특별시 강남구.