Jung Jae-hyung
- Tên thật
- 정재형
- Tên tiếng Anh
- Jung Jae-hyung
- Tuổi
- 56 tuổi
- Ngày sinh
- 12/01/1970
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♑ Ma Kết
- MBTI
- INTP
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 서울특별시
Sinh nhật
Jung Jae-hyung sinh ngày 12/01/1970 và hiện 56 tuổi (9 tháng 13 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 12/1 là 알리섬, tượng trưng cho 뛰어난 아름다움. Còn 79 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Jung Jae-hyung là ngày nào?
Sinh nhật của Jung Jae-hyung là 12/01/1970.
- Jung Jae-hyung mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Jung Jae-hyung là 대한민국.
- Jung Jae-hyung sinh ở đâu?
Jung Jae-hyung sinh tại 대한민국 서울특별시.
