Kim Sang-joong
- Tên thật
- 김상중
- Tên tiếng Anh
- Kim Sang-joong
- Tuổi
- 61 tuổi
- Ngày sinh
- 01/09/1965
- Giới tính
- Nam
- Cung hoàng đạo
- ♍ Xử Nữ
- Quốc tịch
- 대한민국
- Nơi sinh
- 대한민국 부산광역시 연제구
Sinh nhật
Kim Sang-joong sinh ngày 01/09/1965 và hiện 61 tuổi (1 tháng 24 ngày kể từ sinh nhật gần nhất). Hoa sinh nhật ngày 1/9 là 참나리, 호랑이꽃, tượng trưng cho 순결, 깨끗한 마음, 나를 사랑해주세요. Còn 311 ngày nữa đến sinh nhật.
Hoa sinh nhật
Đang tải những người liên quan.

Tìm người nổi tiếng Hàn Quốc có cùng ngày sinh với tôi
- Sinh nhật của Kim Sang-joong là ngày nào?
Sinh nhật của Kim Sang-joong là 01/09/1965.
- Kim Sang-joong mang quốc tịch nào?
Quốc tịch của Kim Sang-joong là 대한민국.
- Kim Sang-joong sinh ở đâu?
Kim Sang-joong sinh tại 대한민국 부산광역시 연제구.
